Wave Corrugated Polycarbonate Sheet
Amfanin gama gari -Fitilar Rooflights na Kasuwanci, Gidajen Ganye, Kayan lemu & Wuta, Tashoshin Mota, Tafkunan iyo, Matsugunan Bus
Halaye- Mai sauƙi, Sauƙi don Yanke akan Yanar Gizo, Kyakkyawan Rigidity, Bargarin UV, Juyin yanayi mai ƙarfi, Kyakkyawan ƙimar Wuta, Kyakkyawan Insulation na thermal
Bayanin Polycarbonate Sheets- Polycarbonate wani nau'i ne mai ƙarfi na thermoplastic wanda kusan ba zai iya karyewa ba.Wannan saboda an yi su ne daga polycarbonate, wani abu mai tauri wanda ke aiki sosai a matsayin rufin rufin. Damar rufin da aka lalace daga kowane tasiri na waje ko na ciki yana da ɗan siriri tare da zanen polycarbonate.
Rufin rufin polycarbonate yana da sauƙi don shigar da godiya ga tsarin su mai sauƙi, zane mai amfani wanda ya sa su sauƙi don motsawa a kan wurin da kuma kan hanya, ma'ana ya kamata a rage yawan lokacin kammala aikin.
Wani dalili na rufin rufin polycarbonate shine mafitacin rufin da ya dace sosai shine juriya ga ƙananan zafi da zafi. Ganin tasirinsa wajen ƙyale hasken halitta ya ratsa cikin rufin, rufin rufin polycarbonate ya shahara musamman tare da ɗakunan ajiya da patios.
Sauƙi shigarwa
Za'a iya shigar da zanen gado na polycarbonate akan kowane firam ko murfin PVC, takardar polycarbonate lebur ko ma filastik filastik.
Zabuka
Ana ba da kariya ta UV-gefe ɗaya ko biyu. Kariyar UV yana da kyakkyawan juriya ga haskoki UV, rawaya da tsufa.
Sarrafa magudanar ruwa ko anti-digo yana ba takardar polycarbonate iyakar watsa haske da rage lalacewa ga tsire-tsire da ke ƙasa.
Bayani:
Daidaitaccen Kauri: 0.8 mm, 1 mm, 1.2 mm, 1.5 mm, 2 mm, 2.5 mm, 3 mm.
Daidaitaccen tsayi: 6000 mm.
Launuka: bayyananne, opal, kore, shuɗi, tagulla ko kamar yadda ake buƙata.
Yanayin aiki: -40 zuwa 120 °C.
Akwai masu girma dabam na al'ada don oda na musamman
Siffofin Samfur
1.Super tsabta kuma yafi karfi fiye da sauran kayan filastik,
2.Mai kyau m surface, samar da 100% budurwa resins da sophisticated fasaha.
3.Light-nauyi duk da haka kusan ba za a iya katsewa ba, Hasken watsawa: har zuwa 88%.
5.Easy don shigarwa tare da mafi ƙarancin kulawa.
6.Shan kusan 100% na cutarwa UV radiation.
7.High tasiri ƙarfi, 80 sau fiye da gilashin, 15 sau fiye da acrylic sheeting.
8.UV co-extrusion na tsawon rai-span, 10 shekaru garanti.
1. Yin amfani da ƙwaƙƙwaran fasaha da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin dubawa, sanya tinting na polycarbonate ɗin ya zama iri ɗaya.
2. A al'ada kauri na anti-UV Layer ne 50 micron. Idan don ayyuka na musamman, za mu iya yin 100 micron, ko ma kauri.
3. Don hana pc zanen gado Fade sauƙi da kuma mika sabis rayuwa, mu yi amfani da launi master-batch maimakon toner.
4. Don albarkatun kasa, duk muna amfani da 100% budurwa polycarbonate abu. Wannan yana taimaka mana samar da takardar polycarbonate mai inganci sosai ba tare da lahani ba, kuma yana taimaka mana samun kyakkyawan suna tsakanin abokan ciniki.
Siffofin Samfur
Canja wurin haske: Canjin haske na 88%, watsa haske mai kyau.
Juriya na yanayi: saman resin UV na iya hana gajiyar guduro da hasken UV ke haifarwa. Sama yana da tasiri mai kyau akan photosynthesis na shuka ta hanyar haɗin sinadarai na UV don ɗaukar hasken ultraviolet kuma ya canza zuwa haske mai gani.
Tasirin Tasiri: Ƙarfin shine sau 10 na gilashin talakawa, shine babban tile na tile na 3 zuwa sau 5, shine taurin gilashin sau 2, ba shi da haɗarin karyewa.
Jinkirin harshen wuta: aji ne mai jujjuya harshen wuta, babu wuta mai faduwa, babu iskar gas.
Juriya na zafin jiki: A cikin kewayon zafin jiki daga 40 DEG C zuwa +120 DEG C, samfurin ba zai haifar da lalacewar ingancin kamar nakasawa ba.
Abun iya ɗauka: Samfurin mai amfani yana da fa'idodin nauyi mai sauƙi.
1. Yin amfani da ƙwaƙƙwaran fasaha da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin dubawa, sanya tinting na polycarbonate ɗin ya zama iri ɗaya.
2. A al'ada kauri na anti-UV Layer ne 50 micron. Idan don ayyuka na musamman, za mu iya yin 100 micron, ko ma kauri.
3. Don hana pc zanen gado Fade sauƙi da kuma mika sabis rayuwa, mu yi amfani da launi master-batch maimakon toner.
4. Don albarkatun kasa, duk muna amfani da 100% budurwa polycarbonate abu. Wannan yana taimaka mana samar da takardar polycarbonate mai inganci sosai ba tare da lahani ba, kuma yana taimaka mana samun kyakkyawan suna tsakanin abokan ciniki.
Ra'ayin Launi
Ana samun launuka na musamman!
Corrugated Polycarbonate Sheet Application
Rufin gine-gine da hasken sama
Fitilar rufin masana'antu
Agricultural greenhouses
Rufin mazaunin: Pergola, canopies da dai sauransu.
Hasken rufi da rumfa
Tambaya: Wanene mu?
Mu ne tushen a Hebei, China, sayar da zuwa Kudancin Amirka, Arewacin Amirka, Domestic Market, Tsakiyar Gabas, Kudancin Asia, Afirka, Amurka ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, Yammacin Turai, Gabashin Asiya, Oceania, Kudancin Turai, Arewacin Turai, Gabashin Turai. Akwai jimlar sama da mutane 200 a masana'antar mu.
Q: Menene lokacin biyan kuɗi?
A: Yawancin lokaci muna karɓar T / T (30% gaba da daidaitawa akan kwafin B / L), L / C da Escrow. Sauran sharuɗɗan biyan kuɗi za a iya sasantawa.
Q: Menene lokacin bayarwa?
A: Domin al'ada zanen gado oda, za mu iya isar a cikin 10days. Don umarni waɗanda ke buƙatar sabis na yanke-zuwa-girma da thermoforming, za a tsawaita lokacin isarwa.
Tambaya: Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Koyaushe samfurin da aka riga aka yi kafin samarwa da yawa;
Koyaushe Binciken ƙarshe kafin jigilar kaya;
Tambaya: Me za ku iya saya daga gare mu?
POLYCARBONATE HOLOW SHEET, POLYCARBONATE SOLID SHEET, POLYCARBONATE CORRUGATED, POLYCARBONATE U LOCK Sheet, Polycarbonate Embossed Sheet, da dai sauransu.
Tambaya: Me ya sa za a zaɓe mu?
A:1. Yin amfani da guduro polycarbonate 100% da aka shigo da shi.
2. Advanced UV-PC co-extrusion Lines (5 Lines).
3. Takaddun shaida na ISO.
4. Launuka na musamman da girma akan buƙata.
5. Ƙarfi mai ƙarfi na yankan da thermoforming.
Tambaya: Ta yaya zai zama mai rarraba mu?
A: Muna sha'awar yin aiki tare da masu shigo da kayan gini da kayan ado. Za a maraba da wakilai a duk duniya waɗanda ke da kyakkyawan sahihanci da kuma babbar hanyar sadarwar tallace-tallace.
Don ƙarin bayani, kira8615230198162 (WhatsApp)
imelamanda@stroplast.com.cn
ko ziyartawww.kyplasticsheet.com